คอเกมส์(Games) > บอท Lineage 2(L2NET)

ใครเขียนสคริป x-mode ได้บ้าง ที่ต้องเปิดตัวเกมเล่น

(1/1)

stepamp:
ผมลองพยายามดูแล้ว แบบ x-mode น่าจะง่ายกว่า เปงบอทของ eL2Walker2.07 แต่สกิลไม่สมบูรเอาไว้เล่นเซิฟเถื่อนได้
ผมต้องการฟังชั่น จากกีรัน บัฟนักเวท บัฟนักลพ แล้วก็วาปไปไดโน ถ้าบัฟหมดให้กลับมาบัฟที่กีรัน ทุก 1 ช.ม. ถ้าตายให้เกิดแล้วกับกีรันมาบัฟใหม่ ต้องการแค่นี้เอง ไอพีเซิฟที่อยากให้ทำ 203.146.170.112 มีค่าตอบแทนเล็อกน้อยถ้าทดสอบแล้วผ่านน้ำใจ จากคนอยากได้จิงๆ

bestdizz:
น่าจะไปที่อื่นมากกว่าน่ะตรงนี้เค้่าแนะนำL2Netกัน

admin:
อ้างจาก: stepamp ที่ เมษายน 16, 2010, 03:20:30 AM>>>>ผมลองพยายามดูแล้ว แบบ x-mode น่าจะง่ายกว่า เปงบอทของ eL2Walker2.07 แต่สกิลไม่สมบูรเอาไว้เล่นเซิฟเถื่อนได้
ผมต้องการฟังชั่น จากกีรัน บัฟนักเวท บัฟนักลพ แล้วก็วาปไปไดโน ถ้าบัฟหมดให้กลับมาบัฟที่กีรัน ทุก 1 ช.ม. ถ้าตายให้เกิดแล้วกับกีรันมาบัฟใหม่ ต้องการแค่นี้เอง ไอพีเซิฟที่อยากให้ทำ 203.146.170.112 มีค่าตอบแทนเล็อกน้อยถ้าทดสอบแล้วผ่านน้ำใจ จากคนอยากได้จิงๆ

<<<<ถ้าคุณจะเล่นสคริปน่ะ eL2Walker ไม่ได้อยู่ในสายตาเลยครับ ฟ้ากับดินยังไงก็ยังงั้น แต่ถ้าคุณจะเล่นแบบจุดโดยเล่นเอง ก็แนะนำ eL2Walker ก็ดีครับ

stepamp:
ขอโทษอย่างแรงครับทุกท่าน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ